Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

10วันที่สุกำพลให้โอกาสไอ้หนูมาร์ค..คุณว่า หนูมาร์คจะมีหลักฐานไปแสดง/ชี้แจงไหม ติดต่อทีมงาน

มีสิ.แหม...แค่กระดาษใบเดียวแค่นี้ และมันมีอยู่แล้ว ไม่เห้นจะยากเลย..เจอกันสุกำพล.แล้วจะหนาว (1 คน)
  555ไม่กล้าไปหรอกครับ..เพราะที่มีนะ ของปลอม..ไม่มีต้นขั้ว..จะตะแบงว่าไม่รู้ว่าจะไปชี้แจงประเด็นไหนทั้งที่คนทั้งดลกรู้ว่าเรื่องหนีทหาร.. (51 คน)

1.92%
  มีสิ.แหม...แค่กระดาษใบเดียวแค่นี้ และมันมีอยู่แล้ว ไม่เห้นจะยากเลย..เจอกันสุกำพล.แล้วจะหนาว (1 คน)
 98.08%
  555ไม่กล้าไปหรอกครับ..เพราะที่มีนะ ของปลอม..ไม่มีต้นขั้ว..จะตะแบงว่าไม่รู้ว่าจะไปชี้แจงประเด็นไหนทั้งที่คนทั้งดลกรู้ว่าเรื่องหนีทหาร.. (51 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

เอาสิครับ รมต.กลาโหมให้โอกาสไอ้หนูมาร์คออกมาชี้แจงโดยยื่นเอกสาร...ให้เวลาอีก10วัน ถ้ามีจริง  เอามาเลย

เป็นโอกาสของไอ้หนูมาร์คแล้วครับ งานนี้ถ้ามีจริง  รมต./และคณะกรรมการระดับนายพลทั้งคณะ"เสียหมา"แน่ๆ เพราะผลการสอบคณะกก.ชุดนี้อ้างว่า จากจากตรวจสอบหลักฐานพบว่า มาร์คหนีทหารจริงๆ

10วันนี้ดาบอยู่ในมือของไอ้หนูแล้วนะ  อย่าปล่อยให้ดาบหลุดมือ..และอย่าอ้างว่าไม่รู้จะชี้แจงประเด็นไหน  เพราะคนทั้งรู้เขายังรู้เลยว่าประเด้นเอร็งหนีทหารนั่นแหละ

คุณว่างานนี้ไอ้หนูมาร์คจะนำหลักฐานไปยื่น..เพื่อให้ตัวเองพ้นผิดไหม

55555ส่วนตัวผมนะ...ตอบตรงๆเลยครับว่า..มาร์คไม่ได้ทำเอกสารเอง...55555

จากคุณ : แตงโมรังสิต
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 10:53:27 A:124.121.11.60 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com