Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลุ่มNonแดง นอกจากคุณโพ้นฟ้า,ซอนต๊อก,Lpg_Horse มีใครอีกบ้างคะที่ไม่ได้ด่าคุณยิ่งลักษณ์เรื่องโอบามาน่ะ ติดต่อทีมงาน

คือออกตัวก่อนนะคะ เราไม่ใช่เสื้อแดง,เหลือง,ฟ้า,หลากสี อะไรทั้งนั้น
และไม่อินเรื่องการเมืองมาก แวะเวียนมาอ่านเป็นครั้งคราวก็เรื่องภารกิจของนายกปู โดยเฉพาะนโยบายต่างประเทศน่ะค่ะ
บางทีก็แอบไปซุ่มตามกลุ่มนั้นกลุ่มนี้บ้างว่าคอการเมืองเค้าคุยกันยังไง(แต่ไม่บ่อยนะคะ ยังจำLoginไม่ค่อยได้เลยค่ะ)

เพียงแต่ชอบการทำงาน,บุคลิก การวางตัวของนายกปู(คนเดียว)จริงๆ เรียกว่าเป็นแฟนคลับก็ว่าได้
คือชื่นชมเรื่องความอดทนไม่ตอบโต้ของเธอมาก(เป็นเราเนี่ยทำไม่ได้เท่าหนึ่งในสิบของเธอเลย)

2-3 วันมาเนี่ย เราเข้ามาก็ตกใจ เอ่อ มันเป็นไปได้ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย
เรื่องสำรวยบ้าง เรื่องให้ท่าโอบามาบ้าง คือห้องบันเทิงเมาส์ดารายังไม่ใช้ภาษาต่ำกันขนาดนี้เลย
กับnonแดงบางคน บอกตรงๆ ว่าผิดหวังค่ะ จากที่เคยสุภาพ เหตุไฉน?? เฮ้อ ไม่พูดดีกว่า
ขอทราบเกี่ยวกับnonแดงที่ดีๆ แล้วกันค่ะ ว่ามีใครบ้าง บางทีเราจะได้เจาะจงไปเข้ากระทู้ของคนๆนั้นเลย

จากคุณ : เสาร์สนุก
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 20:46:43 A:101.109.226.133 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com