Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมไปยั่วยุตำรวจแต่เช้าเลย จะเอาชีวิตประชาชนไปเป็นเครื่องมืออีกแล้วหรือ ติดต่อทีมงาน

กี่ม้อบๆ ก็ทำเหมือนกันหมด ใช้ประชาชนเป็นตัวประกัน เป็นบันไดสู่อำนาจ แต่ก็น่าแปลกที่ยังมีคนไม่จำ

ไม่จำเป็นอย่าไปในบริเวณที่มีแก้สน้ำตานะคะ พยายามเลี่ยงบริเวณที่มีการปะทะ  ถ้าเลี่ยงไม่ได้ให้ดูห่าง ๆ ยังไง ๆ ให้ฮาร์ดคอร์เค้าจัดการกับตำรวจไปค่ะ

ส่วนเจ้าหน้าที่ตำรวจก็กรุณาจัดการไปเลยค่ะ เอาให้หนัก จัดให้เต็ม ๆ เบื่อม้อบมาก ๆ ค่ะ   อย่าให้กฎหมู่เหนือกฎหมายค่ะ

ทหารงานนี้กรุณาอยู่เฉย ๆ นะคะ ไม่ต้องยุ่ง ไม่ต้องเสนอหน้า   ภาพพจน์เริ่มดีขึ้นมานิดตอนช่วยน้ำท่วม อย่าให้ต้องติดลบลงไปอีก

จากคุณ : กระจกแก้ว
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 55 10:16:41 A:125.25.152.215 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com