Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องพันเอกร่มเกล้า ขออัญเชิญคุณ TFEX RETURN มาตอบข้อข้องใจหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

ผมให้สัญญาภาพนี้ไม่มีการตัดต่อโดยเจตนาเพื่อหลอกลวงแต่อย่างใด แต่มารวมกันให้ดูง่ายเท่านั้น

ถ้าผมจำไม่ผิด ที่พูดกันมาตลอดคือ พันเอกร่มเกล้าเสียชีวิตระหว่างปฏิบัติงาน ท่ามกลางลูกน้องหลายร้อยคนอยู่ใช่ไหมครับ??

ถ้าใช่

แล้วภาพนี้นี่มันอะไรกัน? ตอนนั้นเสื้อแดงโดนยิงถล่มอยู่ไม่ใช่หรือครับ?
แล้วเสื้อแดงสวมปลอกแขนแถมมีโล่ห์แบบนั้น นั่นมันพวกไหนกันครับ!!!????

แถมภาพขวาล่างเนี่ย ชุดทหารยังมีติดมาด้วยนะครับเนี่ย

นี่แปลว่ามีสิทธิทหารด้วยกันยิงพันเอกร่มเกล้าเองได้หรือเปล่าครับ??

ช่วยไขข้อข้องใจผมหน่อยสิมันคาใจวะ?

จากคุณ : Asceli
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 00:23:57 A:58.8.97.23 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com