เวลาเกิด..บอกอะไรคุณได้บ้าง- เชิญมาทดสอบดูซิ

pinkrosepinkrose
    ทดสอบไปแล้วครั้งหนึ่ง แม่นบ่อแม่นคงรู้แล้วนะคะ..
    คราวนี้มาช่วยทดสอบอีกทีนะ
    ถูกหรือไม่ช่วยฟีตแบคหน่อยก็ดีนะว่าจริงๆเป็นอย่างไร เพื่อจะได้เก็บเป็นสถิติปรับปรุงคำทำนายให้ถูกต้องแม่นยำขึ้นต่อไป
    (ทำประหนึ่งว่า..เป็นของตนเอง..ทั้งๆที่จิ๊กเขามา--smile)

pinkrose
    คราวนี้นะ....ให้คุณตรวจสอบว่าเวลาที่คุณเกิด ว่าเกิดอยู่ในช่วงเวลาใด.
    แต่ละช่วงเวลาที่เกิดจะบ้งบอกลักษณะบางอย่างได้ดี แตกต่างกันไป.. เฉพาะตัว
    ช่วงเวลานี้จะถูกแบ่ง ออกเป็น 12 ช่วงยาม ดังนี้

1. ผู้ที่เกิดเวลาตี 5 ถึง 7 โมงเช้า
    2. ผู้ที่เกิดเวลา 7 โมงเช้าถึง 9 โมงเช้า
    3. ผู้ที่เกิดเวลา 9 โมงเช้าถึง 11 โมงเช้า
    4.ผู้ที่เกิดเวลา 11 โมงเช้าถึงบ่ายโมง
    5. ผู้ที่เกิดเวลาบ่ายโมงถึงบ่าย 3 โมง
    6. ผู้ที่เกิดเวลาบ่าย 3 โมงถึง 5 โมงเย็น
    7. ผู้ที่เกิดเวลา 5 โมงเย็นถึง 1 ทุ่ม
    8. ผู้ที่เกิดเวลา 1 ทุ่มถึง 3 ทุ่ม
    9. ผู้ที่เกิดเวลา 3 ทุ่มถึง 5 ทุ่ม
    10. ผู้ที่เกิดเวลา 5 ทุ่มถึงตี 1
    11. ผู้ที่เกิดเวลาตี 1 ถึงตี 3
    12. ผู้ที่เกิดเวลาตี 3 ถึงตี 5

เมื่อตรวจสอบเรียบร้อยแล้ว...แจ้งมานะคะ..ว่าคุณเกิดกันเวลากี่โมงบ้าง
    ทางเราจะรวบรวมและจะแจ้งคำทำนายให้ทราบพร้อมกันส่วนจะเป็นวันใด ทางเราจะแจ้งให้ทราบต่อไป

สำหรับงวดนี้ใครมาแจ้งเป็นคนแรกเราจะมีผ้าไหม แจกให้นะคะ
    ผ้าไหมผืนงามนี้..จะเป็นของใครหนอpinkrose

จากคุณ : ก้อนหินสีชมพู - [ 6 ธ.ค. 46 06:10:56 ]