แวะชมเมืองโบราณแล้วผ่านไปดูนางนวลโบยบิน..ต่อที่นี่ครับ!

ด้วยเห็นว่ากระทู้เดิมเริ่มจะยาวแล้ว เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกและประหยัดเวลาให้แก่เพื่อนสมาชิกในการคลิกเข้ามาดูภาพ ผมเลยย้ายวิกมาที่นี่ครับ..

สถานที่ตากอากาศบางปู เป็นสถานที่ของทางราชการ กรมพลาธิการทหารบก... มีร้านขายอาหาร รสชาดใช้ได้เลย ราคาก็ถือว่าเหมาะสม
    เชื่อว่าจะถูกใจคนที่ชอบทานอาหารทะเลแน่ๆ...ตั้งอยู่เลยจากเมืองโบราณบนถนนสายเดียวกันไปเพียงสามกิโลเมตรทางด้านขวามือ
    มีป้ายบอกชัดเจนครับ...

ผมไม่ได้ถ่ายรูปสถานที่ไว้เลย นอกจากนกนางนวลและทะเล...วันนี้
    จะลงให้ชม 10 ภาพก่อน บางภาพอาจจะซ้ำกับที่เคยลงให้ดูเป็นตัวอย่างแล้ว ก็ให้ถือว่านำมาลงอีกครั้งเพื่อให้ผู้ที่พลาดชมไปหรือเข้ามาใหม่ได้ดูด้วยนะครับ....

Seagull #1

จากคุณ : Teo - [ 9 ธ.ค. 46 13:02:04 ]