CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยบอกชื่อเพลงหน่อย

ใครรู้จักเพลงนี้มั่งครับ ไม่รู้จะถามที่ไหนแล้วครับ ในเฉลิมไทยก็เป็นมีแต่เด็กๆ ในนี้น่าจะมีผู้อาวุโสอยู่เยอะ

1.รถเมลล์เล็กสองแถว วิ่งแจ้วมาแล้วครับพี่ รับบริการอย่างดี เชิญเถิดเชิญเลยขึ้นได้ฟรี.... เชิญครับ เชิญเลยครับ ท่านที่จะไปเทเวศน์ บางโพ บุคโล บางปิ้ง วังคิง สะพานควาย........
    ถามว่าชื่อเพลงไรครับ ใครเป็นคนร้อง

2.ช่วยบอกชื่อนักร้องดังๆ สมัยใกล้ๆ กันให้หน่อยครับ เช่น เพลิน พรมแดน(รู้จักแค่คนเดียวครับ)

จากคุณ : ... - [ 11 ม.ค. 48 17:32:29 A:172.16.30.106 X:202.183.232.199 TicketID:034223 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป