CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

*~มีทติ้งเที่ยงวันยันเที่ยงคืน~*อุแม่เจ้า!!!!

ผีเสื้อหนอน

..........ก็อย่างที่จั่วหัวทู้ไว้นั่นละค่ะ..........

มีทติ้งพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ในวันเสาร์ที่ 23 เมษายน 2548

ที่ผ่านมาหมาด ๆ นี้   ก็คงเป็นอีกหนึ่งวันที่หลาย ๆ ท่าน

คงเก็บไว้ในซอกความทรงจำดี ๆ ไว้อ่ะค่ะ

เพราะน้องแม่หนูยิ้มแท้ ๆ นะคะ   ที่เป็นชนวนระเบิด เอ๊ย

ชนวนให้จัดมีทติ้งกันครั้งนี้อ่ะค่ะ  หลาย ๆ คนคงแอบคิด

ไว้ในใจแหงม ๆ ว่า   อยากให้แม่หนูยิ้มกลับมาเยี่ยมบ้าน

บ่อย ๆ จะได้นัดหม่ำกันบ่อย ๆ  ( จริงไหม๊คะwink)

แล้วก็อย่างที่คาดไว้ละค่ะ  ...........ทุกครั้งที่พบปะกัน

พวกเราก็จะมีเรื่องให้เม้าท์แตกน้ำท่วมทุ่ง  ฝอยได้เป็นคุ้ง

เป็นแควเลยค่ะ   ไม่รู้ซีนา  ว่าต่างคนต่างสรรหาเรื่องอะไร

มานำเสนอกันได้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยอ่ะค่ะwink

มีทติ้งครั้งนี้.......ทำให้เราได้รู้อะไรอย่างนึงนะคะ  อะไร
    เหรอ  ก็ความอึดไงคะ  ฮี่ ๆๆๆ  ตะละคนมีความอึดได้อย่าง
    ไม่น่าเชื่อ  นอกจากมีความพิเศษในเรื่องหนังเหนียว เอ๊ย!!

เรื่องความเหนียวแน่นกลมเกลียวของมิตรภาพค่ะ ( เฮ้อ
    ปาดเหงื่อฟืดเลยเราwink)

ก็จะไม่อึดยังไงละค่ะ  นัดกินกันตั้งแต่มื้อเที่ยง  ก็นั่งกิน

ไปเรื่อยไม่หยุดปาก  ไปจนสองยามนั่นละค่ะ  ถึงได้สติ

สตังค์ว่า  เอ่อ...บ้านช่องมีกันค่ะ  แฮ่ ๆๆๆ   เลยทำให้ต้อง

ย้ายบ๊อทท่อมของตะละคน ยุรยารตก้าวออกจากร้านกัน

ละค่ะ  flowerflower

จากคุณ : ยี่หร่า@ - [ 24 เม.ย. 48 13:05:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป