CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ ผมว่าโฆษณา วีโก้ ทำไม่เนียนเลย @@@

ใครลองสังเกตดู ตัวที่เขาไปสัมภาษณ์ผู้ใช้ วีโก้ ในต่างประเทศ

ถ้าสังเกตดีๆ ว่ามันไม่เนียนเอามากๆ

เพราะอะไรหรอ สังเกต พวงมาลัยของรถสิ

พวงมาลัย ขวา เหมือนบ้านเรา.........

ทางยุโรป มีประเทศเดียวที่ใช้ พวงมาลัยขวาเหมือนเรา คืออังกฤษ นอกนั้นใช้ซ้าย เป็นส่วนใหญ่ ที่ฝรั่งเศส อิตาลี เยอรมัน ซ้ายทั้งนั้น

ผมว่าเขาทำได้ไม่เนียน อิอิ ให้เราจับผิดได้ว่าไม่ได้ถ่ายทำที่สถานที่จริง สงสัยเอา blue screen มาทำ อิอิ

ผมว่าระดับ พี่ต้าแล้ว น่าจะทำให้เนียนกว่านี้หน่อย อิอิ

จากคุณ : นาย T - [ 3 มี.ค. 49 21:35:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป