CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอคำแนะนำยางรถบ้านขนาด 205-55-16

กำลังจะเปลี่ยนยางใหม่ครับ ขนาด 205/55/16 อยากได้ยางแบบครบเครื่อง
    คือไปได้เรื่อยๆกับุทกสภาพถนน ไม่เอาแบบเกาะหนึบแต่รีดน้ำแย่ หรือรีดน้ำเก่งแต่เสียงดัง
    ถามร้านแถวบ้านเขาแนะนำ Bridgestone GR80 กับ ER50 ราคาเส้นละ 4100 เท่ากัน
    ไม่ทราบว่ามีท่านใดแนะนำรุ่นอื่น หรือร้านที่ราคาถูกกว่านี้ไหมครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Yossi - [ 6 พ.ค. 49 15:30:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป