CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++++......มาเรียนรู้เรื่องรถยนต์กันเถอะ......+++++{พื้นฐานรถยนต์-กลไกวาล์ว}{แตกประเด็นจาก V4514020}

สวัสดีครับทุกๆท่าน

วันนี้ผมได้กลับบ้านเร็ว  เลยมาโพสกระทู้ต่อให้ดูกันนะครับ

สำหรับเครดิตของเอกสารนี้ จอนแรกที่ได้มาผมไม่ทราบจริงๆว่าเป็นของใครแล้วได้มาจากไหน
    เพราะเป็น ไฟล์ *.pdf แล้วผมจึงนำมา crop รูปอีกที
    จึงไม่รู้ว่าจะให้เครดิตใครครับ
    ซึ่งพอมาทราบทีหลังจาก พี่ JIMMY ว่าเป็นของโตโยต้า

จึงขอมอบเครดิตทั้งหมดให้โตโยต้าด้วยครับ

และต่อจากกระทู้นี้ไปผมจะขอแยกหัวข้อย่อยๆลงไปเพื่อไม่ให้เกิดความสับสน และ การวิจารณ์เนื้อหาในกระทู้จะชัดเจนมากขึ้น

ดังนั้น จะมีกระทู้ประมาณเกือบ 100 กระทู้ เมื่อเนื้อหาทั้งหมดได้ถ่ายทอดลงไปหมดครับ

ขอเชิญติดตามชมต่อได้เลยครับผม

เริ่มจาก เรื่องกลไกลวาล์วกันเลย

จากคุณ : LTK - [ 7 ก.ค. 49 17:03:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com