CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

SUZUKI CRYSTAL นี่เมื่อก่อนดังมากเลยเหรอครับ

ตอนนี้ผมอยู่ที่ตราดนี่เกลื่อนมากเลยครับรุ่นนี้ ตอนแรกนึกสงสัยเหมือนกันว่าทำไมเห็นบ่อยจัง นอกจากนั้นยังมีรถของพี่ที่ทำงาน (ก็ซูๆกิ คริสตัลนี่แหละ) เพิ่งโดนขโมยไปเมื่ออาทิตย์ก่อน เรารู้เรื่องก็ โอโห!! นี่ขนาดรถสิบกว่าปีแล้วยังขโมยกันอีกเหรอฟะ .....ยิ่งทำให้ความประทับใจของผมกับเจ้าคริสตัลมากเต็มทน ว่ามันคงถอดเอาไปขายได้พอดูเลยทีเดียวนะเนี่ย เลยมีคนขโมย แสดงว่าเมื่อก่อนต้องขายดีมากๆ

เลยอยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับรถรุ่นนี้น่ะครับ ไม่ทราบใครเคยใช้หรือมีข้อมูล เช่นเป็นรถกี่ซีๆ รถสองจังหวะหรือไม่...ช่วยแชร์ประสบการณ์ที ตอนนี้ยิ่งกำลังสนใจจะซื้อมอเตอร์ไซด์มือสองอยู่พอดีน่ะครับ...

จากคุณ : Prof.Erysipeliothrix - [ 19 ส.ค. 49 00:13:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com