CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สนใจHONDA BROS ครับ มือสองใครแนะนำหน่อยครับ

ผมชอบรูปรา่งมันมากเลย เท่าที่ดูมาก็ราคาอยู่ที่ประมาณ35000-50000 ไม่เกินนี้ พอดีเจออยู่คนน่าสนใจมา แต่ยังไม่มีวิธีดูรถมือสองว่าต้องดูอะไรมั่ง เจอก็ส่วนมากให้ดูอะไหล่ต่างๆ ให้ฟังเสียงเครื่องก็ยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่อ่ะ ใครพอจะมีวิธีการเช็กรถดูรถมั่งอ่ะครับว่าเช็กยังงั้ยมั่งไม่อยากซื้อมาซ่อมอ่ะ (แต่ก็ทำใจไว้แล้วว่าต้องมีมั่งแต่ขอให้น้อยที่สุด เท่าที่จะทำได้แล้วกัน) เอาแค่ว่าไม่ต้องเปลี่ยนเครื่องกับระบบไฟใหม่แค่นั้นก็น่าจะเพียงพอแล้วครับ และใครพอจะมีร้านที่ขายรถรุ่นนี้รึซ่อมรถเก่งๆรุ่นนี้แถวศรีนครินทรมั่งครับรบกวนตอบที่นะครับ

จากคุณ : manee2006 - [ 22 ส.ค. 49 22:15:13 A:124.120.94.76 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com