CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[กระทู้เก่า] เรียนท่าน ชงโค ฟ้าใส และท่าน ขอบฟ้า จันทรา ดาบ ครับผม

จากการทู้เก่า
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V4710010/V4710010.html

กล คุณหยึ๋มคร๊าบ
         รบกวนดูทะเบียนให้ด้วยคร๊าบ
         สษ 3701

จากคุณ : ขอบฟ้า จันทรา ดาบ - [ 15 ก.ย. 49 11:57:20 ]
    -------------------------------
    คันนี้ ต้องมีอุบัติเหตุ ตอนใหม่ๆ แน่นอน แต่ หลังจากนั้นก็
    ปรกติครับ ไม่มีอะไรหวือหวา เป็นรถเรียบๆ คันหนึ่งครับ แต่
    รถคันนี้ อาจจะไม่ได้ช่วยสร้างฐานะให้ท่าน ดั่งที่ใจคิด แค่นั้น
    เองครับ ไม่จิกจิก ใจเสาะอะไร

ท่านโหรสยึมครับ ของผมด้วยนะครับ
    กฉ 9613 สีขาว

ขอบคุณขอรับ
    จากคุณ : ชงโค ฟ้าใส - [ 15 ก.ย. 49 13:16:17 ]
    -------------------
    ^
    ^
    รถคันนี้ สร้างมุมมองที่ดี จากคนรอบข้าง ที่มองท่านครับผม
    แต่ เมื่อใช้ไปได้สักระยะจะจุกจิกกว่ารถชาวบ้านเขา (ปีเดียว
    กัน รุ่นเดียวกัน) ประมาณว่า อ้อนอู่นิดหน่อย พอเก่าๆ รถคันนี้
    จะประสบอุบัติเหตุด้วยครับ เหอๆ

/////////////////////////////////
    **หมายเหตุ นี่เป็นตำราที่ผมคิดเองนะ ไม่ได้ศึกษาที่ใดมา
    แต่จากประสบการณ์ส่วนตัว โดยมาก ผมทายถูก แต่ ก็มีทาย
    ผิดประจำ (ตกลงทายถูกหรือ ผิดวะ) เอาน่า อย่าคิดมาก ผม
    ตอบตามที่ท่าน ถามแล้วกันครับ

หากพอใจก็ ให้ค่าครูผมซัก ๑๐ บาท ๒๐ บาทก็ดีครับ

จากคุณ : สยึมกึ๋ย - [ 27 ก.ย. 49 01:21:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com