Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอรบกวนสอบถามเส้นทาง จาก บิ๊กซีบางใหญ่ นนทบุรี ไป อ.ธัญญบุรี คลอง 7

ขอรบกวน  สอบถามเส้นทาง
    จาก  ถนนตลิ่งชัน - สุพรรณบุรี
    แถวๆ บิ๊กซีบางใหญ่
    จะไป   ธัญญบุรี  รังสิต  แถวๆ  คลอง 7

อยากทราบว่า หากจะขับรถไปเอง
    จะใช้  
    เส้นทางไหนได้บ้างคะ
    จะไปตอนเช้า ตี  4  และ กลับตอนเย็น
    ประมาณ 6 โมงเย็น
    เส้นทางไหนเหมาะสมกับเวลา
    และรถไม่ติดมาก คะ

ขอรบกวนช่วยอธิบายให้ละเอียด
    ด้วยค่ะ

(  อิอิ   อธิบายแบบ  
    คนบ้านนอก  ไม่เคยขับรถเข้ากรุงน่ะค่ะ)

ว่าจากแยกไหน ไปแยกไหน  สังเกตุอะไรเด่นๆ บ้างคะ

และ   เอ้อ   ขากลับด้วยนะคะ

กลับเส้นทางไหนคะ

ขอขอบพระคุณท่านที่กรุณา
    ตอบมากๆ  ค่ะ
    เพราะไม่ชินเส้นทางเลยค่ะ

จากคุณ : ใบบัง - [ 20 พ.ย. 49 22:10:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom