Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมว่าเรามาสรุป ศูนย์รถ Blacklist ประจำปี 06 กันดีไหมครับ

เห็นว่าบางศูนย์นี่ทำหลายๆอย่างที่ไม่ได้ประทับใจลูกค้าอย่างเราๆเลย
    อยากให้แสดงความคิดเห็นที่คุณได้ไปสัมผัสมาว่าเป็นที่ไหนและเรื่อง
    ใด ไม่ใช่ใส่ร้ายกันนะครับเฟื่อเป็นแนวทางให้ทุกๆท่านได้รูู้็ไว้เป็นแนว
    ทางในการหลีกเลี่ยง และศูนย์นั้นๆก็จะได้ปรับปรุงตนเองให้ดีขึ้นในด้าน
    นั้นๆในปีหน้าเพื่อพวกเราลูกค้าทั้งหลาย ย้ำนะครับขอให้ไม่ใส่ร้ายกัน

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือด้วยความจริงใจ

จากคุณ : A2 - [ 29 ธ.ค. 49 11:42:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom