Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***พฤติกรรมบ้าอำนาจของคนบางคน (มีภาพประกอบ)***

วันนี้ ณ ม.รามคำแหง เวลา 8.30 น บริเวณทางเข้า กกท.
    ประตูด้านที่ติดกับ ม.ราม

พบชาย-หญิงผู้หนึ่ง ผู้เป็นเจ้าของรถ City-ZX สีน้ำเงินตามภาพพยายามจะเข้าไปในที่ประตูดังกล่าว แต่ประตูนี้ไม่ให้รถเข้า ให้ออกอย่างเดียว

ตาหมอนี่ก็พยายามพูดจากับ รปภ. หน้าประตู จะเข้าให้ได้

เจ้าของรถ : ผมจอดแป๊ปเดียว ไม่นานหรอก

รปภ. : โถ่พี่ ถ้าให้จอดได้ ผมก็ให้รถคันอื่นจอดหมดแล้ว

เจ้าของรถยืนเถียง ยังไงก็ไม่ยอม ไม่พอลงจากรถ มาหาเรื่อง รปภ. หน้าประตู แล้วพูดข่มขู่ประมาณ "คุณรู้ไหมผมเป็นใคร....ผมเป็น อบต. นะ"

อั่นแน่...ใหญ่สะด้วย.....

มาดูต่อ...

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 50 12:38:08

จากคุณ : LancLady - [ 12 ม.ค. 50 12:21:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom