CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากรู้ว่ามอไซแบบไหนที่ประหยัดน้ำมันแบบที่ซู้ดหรอคับ

honda click (0 คน)
      honda wave 100 125 (14 คน)
      honda nova sonic (0 คน)
      suzuki smash (0 คน)
      suzuki beat (0 คน)
      suzuki step (1 คน)
      yamaha mio (1 คน)
      yamaha fresh (0 คน)
      kavazaki kaze (0 คน)
      honda dream (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

0.00%
     63.64%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     4.55%
     4.55%
     0.00%
     0.00%
     27.27%

ตามที่โพสแนะครับ
    ขอบคุณท่านที่ตอบนะครับ
    คือผมอยากออกรถใหม่สักคันที่แรงดีและประหยัดที่ซู้ดนะคับ

จากคุณ : เทพปืนโต - [ 21 ม.ค. 50 18:19:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com