CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@.....ผู้หญิงเหมาะที่จะขับคันไหนดีคะ..ถึงขับสนุก..นั่งสบาย..สุดคุ้ม..มีสเน่ห์..เท่หลายๆ...@

Toyota ALTIS 1.8 G (1 คน)
      Toyota CAMRY 2.4 Q (11 คน)
      Toyota 1.5 E (4 คน)
      Honda CIVIC 1.7 VTi (21 คน)
      รถเมลล์อย่างเดิมเถอะ..สุดคลาสสิก (3 คน)
      คันไหนก้อได้..เหมาะทุกคัน... (1 คน)
      เด๋วพี่มารับ.... (28 คน)
      ตามใจเธอ... (4 คน)
      ไม่ทราบ.. (0 คน)
      เข้ามาอ่านเฉยๆ.. (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 80 คน

1.25%
     13.75%
     5.00%
     26.25%
     3.75%
     1.25%
     35.00%
     5.00%
     0.00%
     8.75%

ไม่มีรถใช้....ลำบากใจอ่ะค่ะ....หลายอย่าง...
    ล่าสุด..ไม่ไหวค่ะ..นุ่งกระโปรงสั้นให้วิ่งเปรี้ยวไล่รถเมลล์ ..ตลกตัวเอง..
    ตัดสินใจครั้งสุดท้ายอ่ะค่ะ..จะเช่ารถขับค่ะ...
    มีแต่โตโยต้ากะฮอนด้าค่ะ...
    (จริงๆอยากได้ BMW แต่มันไม่มี)
    อยู่ชั่วคราวคงไม่คิดจะซื้ออ่ะค่ะ..
    มี4ตัวให้เลือกอ่ะค่ะ..
    Toyota ALTIS 1.8 G
    Toyota CAMRY 2.4 Q
    Toyota 1.5 E
    Honda CIVIC 1.7 VTi

ขับทำธุระทั่วกรุง มีบ้างที่ต่างจังหวัดค่ะ...
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.....

ปล....เช่าเหมาเดือนชนเดือนค่ะ......

(แก้ไขข้อความ..แต่ไม่แก้ความในใจค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 07 ก.พ. 50 15:28:01

จากคุณ : นักฆ่า...น่ารัก - [ 7 ก.พ. 50 15:24:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com