CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@...................ใช้รถ HONDA อุ่น ผัดไท ยังไงดีคะ.....................@

อุ่นได้งับ... (3 คน)
      อุ่นไม่ได้.... (1 คน)
      ไม่แน่ใจ... (2 คน)
      กินปวดท้อง... (0 คน)
      อยากกินด้วยงับ... (8 คน)
      ใช้ลัมโบกินี่อุ่นได้ที่กว่า..... (5 คน)
      แค่ กุ้งกระเด็น เส้นกระจุย.. (1 คน)
      เจ๊งทั้งห่อ.... (1 คน)
      บ๊องจังเธอ.... (15 คน)
      เข้ามาอ่านเฉยๆ... (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

7.14%
     2.38%
     4.76%
     0.00%
     19.05%
     11.90%
     2.38%
     2.38%
     35.71%
     14.29%

จะไปเที่ยวค่ะ ว่าจะซื้อผัดไทไปทานด้วย.....
    เจ้านี้อร่อยนะคะ(แถวปากเกร็ด)......
    แต่กลัวจะชืดเส้นแข็งหมด...
    ใส่โฟมมันไม่ร้อนพอ....
    เห็นเครื่องรถมันร้อนดีค่ะ.....  
    น่าจะอุ่นได้นะ..
    แต่ดูแล้วหาที่เหมาะๆข้างในวางไม่ได้.......
    ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องพอ..
    ไม่กลัวรถเสียค่ะ....
    แต่กลัวผัดไทตกหล่นกลางทาง.....
    ไม่ก้อหล่นไปสายพราน กระจุย......
    ทำจริงนะคะเนี่ย..
    คิดนอกกรอบหน่อยค่ะ
    ใครมีวิธี....บ้างคะ...

ขอบคุณค่ะ...  love

จากคุณ : นักฆ่า...น่ารัก - [ 20 ก.พ. 50 13:45:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com