CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@.....อยากรู้อ่ะค่ะ....ชาวรัชดาขับรถกัน.....ชอบอ่านหนังสือ/นิตสารอะไรกันบ้างคะ.....@

เป็นหนอนหนังสืออยู่ (7 คน)
      ไม่เคยซื้อ (1 คน)
      ซื้อตามอารมณ์ (12 คน)
      ยี่ห้อเดียวประจำ (0 คน)
      ยืนอ่านตามร้านเอา (3 คน)
      ยืมเพื่อนอ่าน (0 คน)
      ซื้อมาตีแมลงสาป (0 คน)
      อยากอ่านกับเธอ (6 คน)
      ถามทำไมจ๊ะ (2 คน)
      เข้ามาอ่านเฉยๆเหมือนเดิม (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

21.21%
     3.03%
     36.36%
     0.00%
     9.09%
     0.00%
     0.00%
     18.18%
     6.06%
     6.06%

สวัสดีค่า.....เห็นว่าชาวรัชดาชอบเรื่องรถกัน..
    เลยอยากทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเดือนนึงๆ
    อ่านนิตสารอะไรกันบ้างคะ....
    มันเกี่ยวกับเรื่องอะไรอ่ะคะ...
    โดยเฉพาะนิตสารเกี่ยวกับรถ..
    มียี่ห้อไหนน่าอ่านบ้างคะ

ส่วนตัวอ่านELLE เป็นพวกแฟชั่นต่างๆค่ะ..
    อ่านแล้วเกิดกิเลสนิดหน่อย..หุหุ...
    ถ้าเรื่องรถหน่อยๆ
    คงเป็น LOGISTIC ค่ะ...ระบบการขนส่ง...
    อยากดูความก้าวหน้าด้านนี้อ่ะค่ะ....
    เผื่อมีประโยชน์ในการทำธุรกิจ...
    มี 2 เล่มอ่ะค่ะ...หุหุ..

ขอบคุณค่า...

จากคุณ : นักฆ่า...น่ารัก - [ 23 ก.พ. 50 13:48:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com