Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมจะออก Benz vito ดีไหมครับ

ก็ตามหัวข้ออะครับ คือที่บ้านจะออกรถให้คุณย่าซึ่งก็มีอายุมากแล้วอยากนั่งรถสบายๆคันใหญ่ๆ พ่อผมมอง vito ไว้ แต่จากที่ฟังๆมารุ่นก่อนๆจะมีปัญหาเรื่องถุงลม ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เป็นยังไง หรือว่าไม่แนะนำให้เอา vito ให้เอาของยี่ห้ออื่นแทนอะครับ

ส่วนใหญ่ขับเองครับจึงไม่เลือก volk เพราะมันใหญ่ไป หรือเปลี่ยนไปออก Mazda C8 ดีครับ

รบกวนช่วยเสนอความคิดเห็นหน่อยครับ

จากคุณ : ArM-ApA - [ 23 มี.ค. 50 22:22:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom