Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โครตแค้น ไอ้เลวเอ้ย!!! จะลบลอยพ่นสีกับกาวตราช้างยังไงได้บ้างครับ

29 มีนาคม 2550
    อัพเดทความคืบหน้าครับ ทาง Pantip.com อีเมลล์มาว่าเก็บหลักฐานไว้เรียบร้อยแล้วครับ เมื่อวานไปพบเจ้าหน้าที่ตำรวจจะเอาหลักฐานที่พบพวกสีเสปรย์ ถุงมือ และกระดาษข้อความข่มขู่ที่อยู่ในถังขยะไปให้ดู แต่ทางตำรวจที่ดูแลคดีผมไม่อยู่ ทางนั้นจึงนัดให้ผมไปวันนี้

แต่วันนี้ผมไม่ได้ไปเนื่องจากเมื่อวานผมเครียดทั้งเรื่องนี้ เรื่องชีวิตส่วนตัว และเรื่องงาน ตอนกลางคืนระหว่างขับรถเอาของไปส่งจึงหมดสติอยู่ในรถ และได้ไปฉีดกลูโคสที่โรงพยาบาลจากนั้นก็นอนพักผ่อน วันนี้ก็เลยตื่นสายไปเลยครับ

ผมจะมาแจ้งความคืบหน้าเป็นระยะ ๆ นะครับ ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านจากใจจริงครับ ที่นี่ก็เหมือนเวทีสาธารณะครับ เรื่องของผมมาปรากฏอยู่ในที่สาธารณะแล้วเหมือนมีคนรับทราบเป็นหมู่มาก บุคคลที่ประสงค์ร้ายจะทำอะไรผมก็คงต้องมีการคิดให้มากหน่อยครับ ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เลวสัด ๆ เลย

-------------------------------------------------------------
    ตอนนี้ถ้ามีไฟแดงขึ้นที่ความคิดเห็นที่ 42 และ 43 ช่วยกดปล่อยผ่านความคิดเห็นที่ 42 และ 43 หน่อยนะครับ วันพรุ่งนี้จะแจ้งทางตำรวจประสานงานกับทางเว็บพันทิพย์ครับ ผมไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่าแต่ถ้าพูดมาแบบนี้คงต้องขออนุญาตตรวจสอบดูนะครับ

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 50 23:41:39

แก้ไขเมื่อ 27 มี.ค. 50 23:22:08

แก้ไขเมื่อ 27 มี.ค. 50 23:21:32

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : OXYGEN2 - [ 27 มี.ค. 50 20:56:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom