Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"รายการปรับปรุงอุปกรณ์ เพื่อลดปริมาณฝุ่นเข้าห้องโดยสารรถ Fortuner ทุกรุ่น"

เอาข่าวมาฝากครับ
    "รายการปรับปรุงอุปกรณ์ เพื่อลดปริมาณฝุ่นเข้าห้องโดยสารรถ Fortuner ทุกรุ่น"
    จาก http://www.fortuner-club.com/webboard/questions.asp?QID=20174

เห็นพี่ ๆ ในนี้ใช้น้องจูนกันเยอะ เลยเอามาฝากครับ เผื่อบางคนไม่ได้เข้า FC นะครับ
    จะได้เข้าไปตรวจเช็กที่ 0 บริการและทำเรื่องเครมได้ หรือว่าจะรอจดหมายแล้วค่อย
    เข้าไปก็ได้นะครับ ตอนนี้ทาง TMT คงทยอยส่งให้นะครับ(ผมก็ยังไม่ได้รับจดหมาย
    แต่ก็ไปทำเรื่องใว้แล้วครับ เมื่ออาทิตย์ก่อน รอคิวเป็นลำดับที่ 4 ครับ อิอิ)

มีปัญหา ไม่มีปัญหาก็เข้าไปตรวจเช็กได้นะครับ ส่วนที่เข้าไปแล้วผลจะเป็นอย่างไร
    นั้นอีกเรื่องหนึ่งนะครับ ไม่ขอกล่าวถึงในกระทู้นี้นะครับ ขอความกรุณางดโพสข้อ
    ความเชิง Copy&Paste ซ้ำๆซากๆนะครับ เพราะเดียวจะกลายเป็นกระทู้ขยะไปครับ
    และกระทู้ก็จะถูกลบ พี่ๆที่เข้ามาอ่านทีหลังก็จะไม่ทราบรายละเอียดครับ ถ้ามีปัญหา
    ก็ขอเชิญไปตั้งกระทู้ใหม่นะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Martzack - [ 24 พ.ค. 50 18:37:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom