Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<<กระทู้ชวนเชิญ>>> ชวนเพื่อนๆชาวรัชดา....ไปทานข้าวด้วยกันมั้ยคะ ... แจ้งสถานที่และวันเวลา{แตกประเด็นจาก V5440502}

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V5440502/V5440502.html

ต่อจากกระทู้เมื่อวานนะคะ ขอแจ้งเปลี่ยนวันค่ะ จากวันอาทิตย์เป็น

วันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป สถานที่คือ ร้านหมูกระทะพหลโยธินปาร์ค (อยู่ตรงข้ามกับโลตัส หลักสี่ - สะพานใหม่ >>>> และตรงข้ามกับร้านหมูกระทะบางเขนที่คุณหลานยายจุลแนะนำมาค่ะ)

สมาชิกที่แจ้งว่าไป
    1. K.Senior
    2. พี่หนุ่ม เมืองนนท์
    3. Giguru
    4. apexthai
    5. ถัง
    6. Aop
    7. YaM_NoT
    8. มะนาวเรียกพี่
    9. สงสารน้องออส
    10. หลานยายจุล
    11. ton99
    12. อาชาสีหมอก_offer
    13. Moody-Angle
    14. พ่อน้องใบตอง
    15. MiraSport
    16. NV Van

สมาชิกที่จะแจ้งยืนยันภายหลัง

1. sLiimFit
    2. mod15
    3. Mr.Submarine
    4. มรสุมสันโดษ
    5. เด็กบูรพา
    6. ชื่อมีเป็นพัน ดันมาซ้ำกันได้

สมาชิกที่ขอให้มารายงานตัว
    1. lustful
    2. UN TO JUNG
    3. กะลุ๊กปุ๊ก..ปุ๊ก
    4. บ๊อบบี้ฮุย
    5. TsuTaYa
    6. KCrazy16
    7. นางฟ้าคล้ายนางมาร
    8. max'86
    9. Ferrari
    10. Mongolia
    11. มานิตา
    12. dragon smile

***  สำหรับคุณ lustful และ คุณFerrari ดูเรากับคุณมะนาวเรียกพี่เป็นตัวอย่างค่ะ   เคยเป็นโจทก์กันตอนเถียงเรื่อง 0 บริการโตโยต้า .... อิอิ... แถมคุณมะนาวยังเชียร์ฮอนด้าจนสุดใจขาดดิ้น แต่เอาเข้าจริงๆพอได้มาพูดคุยกับคุณมะนาวแล้วเนี่ย  คุณมะนาวไม่เห็นจะดุเดือดเลือดพล่านเหมือนตอนตอบบางกระทู้เลย --- คุณมะนาวนิสัยดีและน่ารักมากๆค่ะ  

ลดทิฐิลงแล้วมาเจอกันและทำความรู้จักกันเถอะค่ะ จะได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข  ชีวิตของคนเรามันสั้นมากนะคะ  เราไม่รู้ว่าเราจะมีชีวิตอยู่ต่อไปได้อีกนานแค่ไหน ชีวิตคนมันไม่มีอะไรแน่นอนหรอกค่ะ การที่เราได้มารู้จักกันก็ถือว่ามีวาสนาต่อกันแล้วล่ะค่ะ เป็นมิตรกันดีกว่าเป็นศัตรูกันค่ะ

สงสารน้องออส

จากคุณ : ส่งเสียน้องออส - [ 25 พ.ค. 50 07:36:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom