Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ออก VIOS มา 4 เดือนทำไมแอร์ยังเหม็นอยู่เลย

ออก VIOS มา 4 เดือนนึกว่ากลิ่นรถใหม่จะหาย แต่ทำไมยังเหม็นอยู่เลย หรือเป็นอย่างที่เค้าพูดกันจริงๆว่าช่องแอร์ของ VIOS มันมีกลิ่นเหม็น
    ผมซื้อน้ำหอมติดรถยนต์มาติดก็ยังไม่หาย กะว่าคราวหน้าจะไปซื้อน้ำหอมปรับอากาศสำหรับบ้านมาไว้ในรถซะแล้ว ไม่รู้มันจะหายมั้ย
    ถามเพื่อนๆหน่อยว่าเป็นอย่างผมมั้ย แนะนำหน่อยครับ

จากคุณ : itjung - [ 6 มิ.ย. 50 16:58:43 A:124.157.140.152 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom