Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

===>...~*~...รีรีน...อัพเดทหน้าตาชาวรัชดากันหน่อยไม๊ค่ะ..

================================

exclaim  exclaim  exclaim   รบกวนช่วยโหวต!!!~ ด้วยนะค่ะ... จะได้เห็นหน้ากันไปนาน ๆ

================================

ถ้าโพสแบบไม่ต้องกดขยายเพื่อดูภาพ ต้องลดขนาดไฟล์ ไม่เกิน 64KB นะค่ะ

จำได้ว่าคุณ LTK เคยโพสกระทู้นี้ไปเมื่อปีที่แล้ว...

ปีนี้..ได้ฤกษ์ดี...มาอัพเดทหน้าตากันอีกครั้งดีไม๊ค่ะ...

อยากให้เป็นรูปตัวเอง...จะเป็นขาวดำ สี หรือภาพไม่ชัด

ก็ตามแต่พี่น้องชาวรัชดาอ่ะค่ะ....แต่ขอให้เป็นรูปของตัวเองนะค่ะ..

ขอมติ... 5 คห แรก..ถ้าเห็นด้วย... อยากให้ 5 คห.แรก..โพสรูปตัวเองก่อนเลยค่ะ...

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 50 14:21:21

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 50 14:12:38

จากคุณ : TsuTaYa - [ 8 มิ.ย. 50 11:23:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom