Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

---=== แจ้งการโอนเงิน เสื้อรัชดาโครงการพี่หนุ่ม + สรุปยอดคร่าวๆถึงเช้าวันที่ 9 ครับ ===---

สรุปยอดรวมถึงวันเช้าวันนี้
    จำนวนเสื้อทั้งหมด 228 ตัว
    เงินทำบุญรวม   11677.23 บาท
    ยอดเงินรวมทั้งหมด 51532.23บาท

แจ้งการโอนเงิน
    - ท่านใดสะดวกโพสสลิป โพสได้เลยครับ *โพสรูปแล้วอย่าลืมแจ้งที่อยู่หลังไมครับ
    - ส่วนเพื่อนๆที่ไม่สะดวกถ่ายรูปสลิปรบกวนเพื่อนๆแจ้งยอด ตัวเลข ด้านล่างน๊ะครับ
    วันที่โอน ..................... เวลา.........
    จำนวนเงิน...................

มีเพื่อนสมาชิกหลายท่านที่ได้หลังไม แจ้งการโอนเงินพร้อมที่อยู่มาหาผมบ้างแล้ว ให้เช็คดู Status
    การโอนเงินจะเปลี่ยนเป็น Yes ตัวสีเขียว แปลว่าผมได้รับเรื่องแล้วคราบผมไม่ต้องแจ้งแล้ว

* ปิดรับจองวันพุทธที่11 เพราะผมต้องสรุปยอดสงร้านเสื้อแล้วครับ
    * ปิดรับโอนเงินวันพุธที่ 18 ครับ
    (เพื่อนท่านใดติดธุระไม่สามารถโอนได้ภายในวันที่18 แจ้งทีมงานได้ครับ)

FAQ
    Q: จองเสื้อทางไหน ไม่เห็นรู้เรื่องเลย?
    A: กระทู้นี้ครับ http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V5581827/V5581827.html

Q: มีบัญชีแค่ธนาคารเดียวหรอ?
    A: ขออภัยในความไม่สะดวกจริงๆ คือบัญชีต้องแจ้งทาง Pantip ครับเลยแจ้งไปบัญชีเดียว

จากคุณ : IMCtactic - [ 9 ก.ค. 50 09:05:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom