CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ พวกท่านนำรถไปติดแก๊สตั้งแต่น้ำมันทะลุกี่บาทกันครับ? @@@

ทะลุ 12 บาท (1 คน)
      ทะลุ 20 บาท (3 คน)
      ทะลุ 25 บาท (21 คน)
      ทะลุ 30 บาท (7 คน)
      ถ้าทะลุ 35 บาท จะติดแน่ๆ (3 คน)
      มากกว่า 40 บาท จะติดแน่ๆ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

2.63%
     7.89%
     55.26%
     18.42%
     7.89%
     7.89%

จะเป็นแก๊ส LPG หรือ NGV ก็ได้นะครับ ส่วนผม นำรถไปติดตั้งแต่น้ำมันทะลุ 25 บาทแล้ว (เบนซิน 95) เพราะลิมิตผมมันแค่นั้นจริงๆ ผมใช้รถเยอะอะ

จากคุณ : Nonz-Kaze - [ 11 ก.ค. 50 22:12:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com