Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ภาพประกอบเมาไม่ขับครับ เจอกับตัวเองเลยครับ เศร้า ....

วันเสาร์ที่ผ่านมา 4 ส.ค.50 ปากซอยพัฒนาการ 21 ครับ ห้าทุ่มครึ่ง  ผมโดนรถกระบะ วีโก สี่ประตู้ ป้ายแดง ข9119 กทม. ชนท้ายขณะผมติดไฟแดงอยู่ คนขับเมาเหมือนกันแต่ไม่เห็นมีใครพูดถึงเรื่องตรวจแอลกอฮอลค์ ผมอยู่ในระหว่างมึน ๆ ศีรษะเนื่องจากได้รับแรงกระแทก บริเวณขาและศีรษะ เลยงง ๆ ไม่ได้โวยวายอะไร ปกติก็จะเอาเรื่องสุด ๆ แต่นี้เท่าที่เห็นครับ  .ประกันผมประเภท 3 ของคู่กรณีประเภท 1 เลยซ่อมให้ผมหมด..รถขับไม่ได้เลยต้องลากอย่างเดียว  

ปล.ขอร้องละเมาละไปไกล ๆ อย่ามาขับรถนะ...

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : Joe Satriani - [ 6 ส.ค. 50 20:18:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom