Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จาก บางพลี ไป ศาลายา มีทางไหนง่ายๆมั่งมั้ยคะ

ปกติขึ้นทางด่วนไปลงยมราช แล้วไปขึ้นสะพานปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ
    แต่วันก่อน ด้วยความเงอะงะ โดนตำรวจโบกแถวๆแยกตรงโรงแรมรัตนโกสินทร์ เลยป๊อดๆค่ะ
    มีทางอื่นอีกมั้ยคะ พอดียังไม่ค่อยคล่องขับรถคนเดียว แถวนั้นก็วุ่นวายซะเหลือเกิน T-T
    ไฟงแดงมันเยอะค่ะ มองไม่ถูก แงๆๆๆๆ

อยากหาทางอื่นง่ายๆกว่านี้ พอจะมีมั้ยคะ
    แล้ววันเสาร์รถเยอะมั้ยคะ (ชอบรถเยอะค่ะ ค่อยๆไหลตามๆกันไป ไม่ค่อยเครียด ฮาาาาาา)

จากคุณ : มะระอบเกลือ - [ 9 ส.ค. 50 02:44:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom