Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากต่อ เครื่องMP3 แต่ไม่เปลี่ยน ฟร้อนท์ ไม่เอาแบบคลื่น Fm หรือเสียบตลับเทป ต้องทำยังไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ กะจะซื้อเครื่องเล่น MP3 ดีๆซักตัว มาใช้ในรถ แต่ไม่อยากเปลี่ยนฟร้อนท์ หรือต่อแบบคลื่น Fm หรือเสียบตลับเทป

ต้องทำยังไงครับ ต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้าง ในรถตอนนี้ ก็ยังเดิมๆอยู่ครับ ไม่มีพาวเวอร์แอมป์ครับ

หรือว่า ถ้าซื้อฟร้อนท์อีกตัว ที่มีจอแอลซีดี คอนเน็กซ์ USB ได้มาต่อ โดยยังใช้ตัวเดิมอยู่ด้วย จะดีกว่าหรือเปล่าครับ แล้ววิธีนี้ต้องทำยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : risingforce - [ 17 ส.ค. 50 17:14:56 A:58.9.169.200 X: TicketID:140980 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom