Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอามาให้ดูกันเล่นๆครับ ภาพ Mazda 3 lot แรกสุดตั้งแต่เปิดตัวที่ญี่ปุ่นปี 03 ครับ

เป็นรถในฝัน(ที่ไม่เกินเอื้อม)ผมตั้งแต่แว่บแรกที่เห็นเลยล่ะครับ ภาพชุดนี้มันเป็นของMazda Axela(3) ในญี่ปุ่นครับ และมันก็ช่วยผมหากินไปแล้วด้วย555 เดี๋ยวตอนจบเฉลยครับว่ามันช่วยผมหากินได้ยังไง
    เริ่มจากตัว 4 ประตูก่อนเลยครับ
    ผมว่าภาพชุดนี้ดึงความเป็น mazda 3 ออกมาได้ดีสุดๆเลย ทั้งแสงสี อารมณ์ ความรู้สึก ครั้งแรกที่เห็นนี่มันติดตราตรึงในใจเลยล่ะครับ

จากคุณ : gecomax - [ 18 ส.ค. 50 03:39:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom