Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถามเรื่องติด Gas กับรถ Mitsu Space Wagon หน่อยครับ

รบกวนถามเรื่องติด Gas กับรถ Mitsu Space Wagon หน่อยครับ มีใครใช่อยู่แล้วติดแก๊สมั่งครับ
    ไม่ทราบว่าติด NGV หรือ LPG ครับ
    ติดตั้งระบบไหน มีปัญหาอย่างไรบ้างครับ
    ลองหาข้อมูลในเวป http://www.spacewagonclub.net
    ดูแล้วมีคนโพสอยู่คนเดียวเอง เค้าติด NGV มา
    อยากขอความเห็น+คำแนะนำหน่อยครับ

ปล.ถ้ารถใครติดอยู่ รบกวนขอดูรูปด้วยได้ไหมครับ
    จะเอาเป็นแนวทางครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : MeNäN - [ 18 ส.ค. 50 04:15:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom