Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รถใหม่มาแรง ข่าวดีสำหรับแฟนๆฮอนด้าครับ แอคคอร์ค2008โฉมอเมริกา ไม่มีแอร์ตอนหลังครับผม

ที่มาของรูป

http://www.magmareport.com/content/1006?PHPSESSID=f6f9bc48e0a687018b40a7e15858abf9

เห้นว่าตอนนี้แอคคอร์ดใหม่กำลังดัง เลยมาขอแจมด้วยคนอีกซักกระทู้นะครับ

รูปโฉมด้านหน้าผมว่าสวยพอประมาณนะครับ  ไม่ได้โดดเด่นมาแบบโฉมเก่าเสือซีต้าที่เปลี่ยนหน้าตาเลย   แต่ต้องมีไฟตัดหมอกในกันชนด้วยนะไม่งั้นโล้นเลี่ยนตายเลย

โฉมบ้านเราคงมียางกันกระแทก+คิ้วโครเมี่ยมคาดด้านข้างประตูให้ตามมาตราฐานผู้ชายไทย     แต่ถ้าจะมีพลาสติกดำติดชายล่างรถเป็นสเกิร์ตข้างกันก้อนหินให้แบบรถฮอนด้าสมัยปี90-00ก็ดีนะครับ เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วหนะต้องเสียเงินซื้อสเกิร์ตสถานเดียว

จากคุณ : yamaha111 - [ 23 ส.ค. 50 10:44:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom