Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(((ช่วยเปรียบเทียบ TIIDA 5doors กับLancer หน่อยครับ))))

New Lancer  1.6 --GLXi M/T --1584 cc  --5MT ---662,000

กับ

Tiida Hatchback  1.6S --- 1598 cc --- 4AT ---699,000 ราคาลดแล้ว (เราต่อได้อีกมั๊ยครับ)

ช่วยเปรียบเทียบหน่อยครับ
    เช่น สมรรถนะ ขนาดห้องโดยสาร เทคโนโลยี เครื่องยนต์
    มีA/B , ABS ?ฯลฯ

ไม่รวมเรื่อง ศูนย์บริการ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ใจบงการ - [ 24 ส.ค. 50 11:29:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom