Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอขอบคุณทุกท่าน คุณP_Wut คุณ JIMMY มากครับ

หลังจากที่ดูรถ Captiva 2.0 LT มานาน แล้วก็ติดตามคำแนะนำของทั้งสองท่านมานาน เกี่ยวกับรถรุ่นนี้ ในที่สุดก็ตัดสินใจซื้อและได้รับรถเรียบร้อยแล้ว เมื่อวันที่ 6 กย. ผลการใช้ก็ไม่ได้เหนือความคาดหมายจากทั้งสองท่านที่ได้แนะนำมาครับ ข้อดีและข้อเสียที่ได้รับรู้มาก่อน ก็ทำให้ผมใช้รถ 2 วันที่ผ่านมาด้วยความสบายใจ จึงขอขอบคุณ P_Wut คุณ Jimmy และทุกๆท่านที่จำไม่ได้ ที่ให้ความรู้ ความเห็น ข้อแนะนำ ในรถรุ่นนี้ (เตรียมใจกับข้อเสียต่าง ๆ ด้วย) ทำให้ใช้รถด้วยความสบายใจครับ ส่วนถ้ามีข้อมูลการใช้ที่จะเป็นประโยชน์แก่ทุกท่านก็จะมาแจ้งที่หลังครับ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 50 09:26:50

จากคุณ : siamken - [ 8 ก.ย. 50 09:26:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom