Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะซื้อ Monroe ครับ มีคำถาม (อีกแล้วครับท่าน)

ถ้า คุณ <คนรู้จริง> เข้ามาอ่านรบกวนตอบหน่อยนะครับ คือว่าจะซื้อโช้คใหม่แล้วละครับ คิดว่าเป็น Monroe sentra tac นี่ละ ใส่ Civic 1.7 ครับ รถรุ่รนี้มันไม่มี โช้ครุ่น Reflex ใช่มั้ยครับ เลยอยากถามว่าสองรุ่นนี้ต่างกันยังไงบ้าง เคยเห็นคุณอธิบายแต่ ตัว Reflex ไม่ค่อยพูดถึงอีกตัวเลย จริงๆอยากได้ Reflex ครับ ถามต่อเลยแล้วกันนะครับ ผมเอาสปริงใหม่ด้วยของแท้แบบที่ติดรถราคาเท่าไหร่ครับ ขอราคายางกันกระแทกแล้วก็ยางรองเบ้าโช้คด้วยเลยนะครับ ทั้งหน้าและหลัง รวมแล้วราคาเท่าไหร่ครับ

ปล. คนอื่นตอบด้วยได้นะครับ พอดีเห็นคุณ <คนรู้จริง> มีความรู้เรื่อง Monroe เลยถามตรงๆครับ

จากคุณ : ES1.7MT - [ 13 ก.ย. 50 07:42:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom