Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ซ่อมแม๊กที่ Automagwheel งานดีมั้ยครับ หรือเพื่อนๆพี่ๆมีที่ไหนงานดีๆเข้ามาแนะนำหน่อยครับ

กำลังหาที่ซ่อมล้ออยู่ครับ อยากได้งานเนียนๆ ล้อ M ขอบ 17 หน้า 7.5 หลัง 8.5 ดุ้งล้อหลัง 1 ล้อ

เห็นอ่านกระทู้ล่างๆแนะร้านแถว อตก. ดีมั้ยครับใกล้บ้านด้วย

ออโต้แม็กวีล มันไกล(มั่กๆ) แต่ถ้างานออกมาดี จะลองเอาไปทำดูครับ

ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : Nithi_ni - [ 14 ก.ย. 50 02:10:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom