CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สำหรับคุณ คุณว่ารถกระบะ ยี่ห้อไหน รุ่นไหน มีรูปทรง สวย ถูกใจคุณมากที่สุด

Toyota Hilux Vigo (28 คน)
      Ford Ranger (5 คน)
      Suzuki Carry (0 คน)
      Chevrolet Corolado (11 คน)
      TATA (1 คน)
      Maza-BT50 (4 คน)
      Izusu D-Max (7 คน)
      Nissan Navara (22 คน)
      Misubishitriton (37 คน)
      อื่นๆ รถในยุโรป อเมริกา แต่ขอลงเป็นรถ Honda (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 115 คน

24.35%
     4.35%
     0.00%
     9.57%
     0.87%
     3.48%
     6.09%
     19.13%
     32.17%
     0.00%

ผมต้องการถามเรื่องรูปทรงลักษณะ ที่คุณคิดว่า รถกระบะนี้เท่ส์ ถูกใจคุณ ขอให้ยกเรื่องสมรรถนะรถออกไปก่อนนะครับ แล้วตามตัวเลือก ผมขอให้เลือกรถรุ่นล่าสุดตามบริษัท ที่ยังนิยม หรือมีใช้ตามถนนนะครับ ไม่อยากไปเอารถรุ่นเก่ามาให้โหวต

........................................................................
    จากกระทู้

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V5824706/V5824706.html

เนื่องจาก ผมลงรุ่นไม่ครบเลยขอตั้งกระทู้ใหม่ครับ

จากคุณ : Angleevil - [ 16 ก.ย. 50 23:04:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com