Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**********พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ครับ Meeting กันไหมครับ **********

สืบเนื่องจาก meeting ครั้งที่แล้ว ถ้าใครยังจำได้วันที่ 3 มิถุนายน 2550
    หมูกะทะ ที่พหลโยธินปาร์ค นี่ก็ล่วงเลยมา ประมาณ 3 เดือนแล้ว ผมก็เลยมีความคิดขึ้นมาว่า
    meeting กันสักครั้งดีกว่า เรื่องเวลา และ สถานที่ ก็ หมูกะทะ พหลโยธินปาร์ค (ที่เดิม)
    เวลา 17.30 (เดิม) ครับ  วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2550
    ที่เป็น หมูกะทะ เพราะ มันง่ายในการประมาณ ค่าใช้จ่ายคร่าวๆ ต่อหัว นะครับ
    และในเรื่องสถานที่ จอดรถสะดวก รองรับคนได้มาก แล้วจะเพิ่มจำนวนทีหลังก็ง่ายด้วย
    ส่วนเรื่องอาหารก็หลากหลายดี (เท่าที่ไปคราวที่แล้ว) และสถานที่ก็ (น่าจะ)ไป-มาสะดวกครับ

ปล.ถ้าใครมีเสื้อคลับ ใส่มาได้เลยนะครับ แต่ถ้าใครไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับ มาได้ครับ
        อยากให้มาร่วมกัน พบปะสังสรรค์ และอยากให้มันดูเป็นกลุ่มเดียวกันหน่อยนึงครับ
        อ้อใครเข้ามาทีหลังจะได้หาได้ง่ายๆด้วยครับ
    ปล2.งานนนี้ ห้ามพกมีด ปืน เหรอสิ่งของที่ใช้เป็นอาวุธ เข้าร้านนะครับ อิอิ
    ปล3 รบกวนลงชื่อในกระทู้ เพื่อนับยอด + กดโหวตกระทู้ให้ด้วยนะครับ เดี๋ยวมันจะ ตกไปข้างล่างซะก่อน 27/10/07
    ปล4 เรื่องค่าใช้จ่าย หารกันตามจริงครับ ซึ่งก็จะมีหลักๆก็
           ค่าบุฟเฟต์ หัวละ 89 (ถ้าไม่ขึ้นราคาตามน้ำมันซะก่อน)
           ค่าน้ำ ซึ่งก็เฉลี่ยรวมอยู่แล้ว ครับ
           เพราะฉะนั้นไม่น่าเกิน ต่อคน ต่อหัว ก็ 200 บาท ครับ

*พหลโยธินปาร์ค**
    อยู่ก่อนถึงสะพานใหม่ เยื้อง lotus-หลักสี่ เข้าอุโมงค์ ขึ้นแล้วชิดซ้ายเลย
    - อาหารแนะนำ  นอกจากหมูกะทะ  เริ่มจาก  *ส้มตำผลไม้ /หมูสะเต๊ะ/
    ยำตามสั่ง/ไก่ย่างห้าดาว / หอยทอด / ปูจ๋า / สเต๊ก-หมู-เนื้อ-ไก่ / ต้มยำขาไก่ /
    กุ้งอบวุ้นเส้น / แกงส้มชะอมไข่   /   ขนมจีน - แกงเขียวหวาน / ขาหมู / สลัด /
    ผัดผัก-บล็อคโครี่ / เฟรนฟราย / ข้อไก่ทอด / ปอเปี๊ยะทอด / หอยจ๊อ / ถั่วสิลงทอด /
    หมูยอทอด / ขนมจีบ - ซาลาเปา / ข้าวปั้น-ทุกชนิด / ขนมหวาน / ผลไม้ / ไอศรีม-รสช็อค-สตอ-วนิลา

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 50 08:38:10

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 50 08:19:11

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 50 23:34:37

จากคุณ : Ferrari - [ 24 ก.ย. 50 13:43:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom