Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าจะออกอัลติสตอนนี้ควรจะได้อะไรแถมมามั่งครับ..

ถ้าจะออกอัลติสตอนนี้ควรจะได้ของแถมอะไรมั่งครับ........

แล้วถ้าจองตอนนี้จะต้องรออีกหลายเดือนใหมครับถึงจะได้รถ..บ้านอยู่แถวบางนาแต่ปีให่มนี้ต้องย้ายไปทำงานอยู่ต.จ.ว.อ่ะ(น่าจะย้ายไปนานซะด้วย)

แล้วตัว1.8กับ1.6นี่อัตราเร่ง+option_ต่างกันเยอะใหม..(1.6คงจะพอซื้อสดใหวแต่1.8นี่คงต้องผ่อนส่วนต่างอีกนิดหน่อยกำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจ)

แล้วเจ้าcivicด้วยน่ะครับควรได้อะไรแถม....ถ้าจองตอนนี้สิ้นปีน่าจะได้รบรถหรือป่าวครับ...0

///แล้ว 0 วันอทิตย์.เค้าปิดหรือป่าวครับ..มี0แนะนำใหมครับ....
    ////อยากจะรออัลติสตัวให่มแต่สิ้นปีนี้คงมาไม่ทัน......

จากคุณ : apes - [ 19 ต.ค. 50 20:57:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom