Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

......กระทู้โล่งใจ......ไอ้เรารึเครียดเเทบตาย สุดท้ายก็แค่เนี้ย......

....

จากเรื่องกลุ้มๆอันเนี้ยค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V5957447/V5957447.html

นอนเครียดมา 2 คืน
    แต่หลังจากอ่านความคิดเห็นของทุกๆคนเเล้ว
    ก็เลยตัดสินใจว่า
    เอาวะ...เอาอย่างนี้แหละ เป็นไงเป็นกัน

เมื่อเช้า พอได้จังหวะอยู่กัน 2 ต่อ 2
    ก็เลยจับพี่แก....ปล้ำซะเลย

เย้ยยย....ไม่ใช่ๆ

ก็เลยบอกพี่แกไปตรงๆค่ะ
    ว่า... หนูขอโทษ คงไปส่งพี่ไม่ได้จริงๆ
    จะโกรธหนูก็ได้ แต่ที่ไม่ไปส่งเนี่ยเพราะกลัวว่ะพี่
    ขับไม่เก่ง ไม่ชินทาง ถ้าเกิดพี่กะลูกเป็นอะไรขึ้นมา
    แล้วแฟนพี่จับหนูไปทำเมียทำลูกชดใช้เนี่ย
    หนูไม่เอาด้วยนะ โดดบันได 2 ขั้นตายดีกว่า
    (คือ...กะว่าจะเอาตลกเข้าข่มอ่ะค่ะ)

พูดจบ ได้เรื่องค่ะ....

ป้าบใหญ่ๆลงมาที่ไหล่ 1 ที
    แล้วพี่เค้าก็พูดว่า...

อ้าว...ไอ้นี่อยู่ดีๆลามมาถึงซะมีชั้นทำไมเนี่ย
    เออ..เข้าใจ ไม่โกรธหรอก เมื่อวานพี่บอกสามีพี่ไป
    ว่าขอให้น้องมันไปส่งที่บ้าน พูดยังไม่ทันจบ
    เค้าก็บอกว่า
    ไม่ต้องเลย !! คิดได้ยังไง
    รู้มั้ยว่าอันตรายแค่ไหน น้องมันเป็นผู้หญิง
    ไม่ใช่คนแถวนี้ด้วย เกิดอะไรขึ้นกับลูกสาวเค้าจะทำยังไง ฮึ !!

แล้วพี่เค้าก็บอกว่าถูกซะมีที่รักอบรมอีกชุดใหญ่
    เลยกลายเป็นการนินทาเรื่องแฟนพี่เค้าต่อ 555+

เฮ้ออ...........

เรื่องนี้ มันทำให้เรารู้ว่า
    พูดไปเถอะค่ะ ความจริงอ่ะ
    มามัวนั่งเกรงใจเค้า เเต่เราลำบาก มันก็ไม่ไหว
    เเต่เรื่องไหนทำได้แล้วมันไม่เดือดร้อน ก็ทำไปเถอะค่ะ
    ....น้ำใจๆ.....

จบเเล้วจ้า อิอิ

เฮ้อ..........โล่งอก

ปล. ขอบคุณทุกคนนะค้า ที่ให้คำแนะนำ
    ไม่งั้น นอนไม่หลับอีกแน่เลย

จากคุณ : ซาลาเปา ขาว อวบ เอ็กซ์ - [ 27 ต.ค. 50 21:07:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom