Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้นี้สำหรับคนที่กำลังจะเลือก City zx หรือ New Vios ดี

... ลองมาดูรูปที่ประกบคู่กันดูครับ บางคนบอกว่า City zx ภายในสวย บางคนบอกว่า ภายใน Vios ไม่สวย วันนี้มีโอกาส save รูปมาจากเวป one 2 car เลยเอามาจับคู่ชนกันดูแบบหยาบๆ นะครับ ...

... ที่หลายๆ ท่านในนี้คอยบอกก็คือให้ไปลองขับ ให้ไปนั่งดู ถึงจะได้คำตอบ อันนี้ถูกต้องเลยครับ ...

ถ้าหากมาอ่านจากคนที่ใช้รถรุ่นนั้นๆ อยู่ ทุกคนก็ต้องบอกว่าของตัวเองดีอยู่แล้วกันทั้งนั้น จริงมั้ยครับ อิอิ ...

และสุดทายก็ต้องอยู่ที่ความพอใจส่วนบุคคล wink

อาบน้ำเด็ก

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ย. 50 15:41:28

จากคุณ : ห้ามจอด - [ 10 พ.ย. 50 15:39:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom