Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ว่างๆ เอา InitialD มาดูอีกรอบ ... (spoil)

ตอนที่ดูตอนหนังมาใหม่ๆ  ยังไม่สนใจรถเลย เลยเฉยๆ อ่ะคับ
    พอดีวันนี้ หาหนังเก่าๆ มาดู เจอเรื่องนี้ เลยหยิบมาดูอีกหน่อย

1. เจ้า AE86 นี่ มันมีจริงๆ ไหมคับ เป็นของ Toyota ใช่ไหมครับ ? มันเก่าแค่ไหนคับ ? สมัยนั้นมันแรงไหม ? ดีไหม ?
    2. AE86 ไปแข่งกะ GTR แล้ว GTR คืออะไร ? เหอๆ แรงมากไหมคับ สมัยนั้น สมัยนี้ ยังมีอยู่ไหม ?
    3. แล้วเจ้า EVO สีขาวนี่แรงมากไหมครับ ? กับ GTR อันไร เจ๋งกว่ากัน ?
    4. แล้วรถเจ้าเก็ก เก่ง เหมือนจะเก่ง แต่โดนพระเอกแซงตอนท้ายเรื่อง มันรถอะไรคับ เครื่องไรคับ ?แรงป่ะครับ ?
    5. เข้าโค้ง พระเอก เกาะเลนใน ได้ชิดมาก ด้วยความเร็วที่จะแซง มันทำได้จริงป่ะคับ ?

ก้อมีข้อมูลอะไร เพิ่มกับหนังเรื่องนี้ แนะนำทีนะครับ ดูคราวนี้ ผมชอบมากกว่าเดิม เป็น 100 เท่าเลย อิอิ ขอบคุณคับ

จากคุณ : MachineGun - [ 19 พ.ย. 50 16:42:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom