Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

//////\\\\\\\\** --- รูปวาดอีกแล้ว กับ City 2008 ตามแบบฉบับของผม และความเป็นไปได้ ----- ***\\\\\///////

ก็ตามที่พี่ JIMMY เคยให้แนวทางไว้ ว่า ไฟหน้าจะคล้ายๆ กับซีวิค กับ สตรีม เสา A Pillar จะเหมือนๆ กับ Civic เสาหลังจะคล้าย Civic ผมก็จัดการให้มันเป็นแบบนี้ซะเลย ขอเชิญเพื่อนๆ ติ ชม ตามสบายนะ  ครับ   เริ่มจากรูปแรก จากสองรูป รูปแรก เป็นเส้นสาย ด้านข้างครับ อาจจะดูฐานล้อยาว แต่ก็นะ อิอิ  รูปนี้เป็นล้อ 16 นิ้วนะ ไม่ได้ลงสี เพราะถ้าลงด้วย Panit รอบคันแล้ว ลงยากมากๆ ต้องเซียนจริงๆ ผมเลยลงไม่ได้ 555+

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 50 23:32:25

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 50 23:31:21

จากคุณ : D'Oro - [ 21 พ.ย. 50 23:20:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom