Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะซื้อรถ BMW 325i E90 ตอนนี้ ได้ส่วนลดอะไร บ้างครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ รถ BMW 325i ครับ พอรู้ไหมครับ ว่า ได้ ส่วนลด หรือ ของแถม ไร บ้าง ครับ แล้วถ้าซื้อในงาน motor expo จะมีส่วนลด ไร บ้างครับ ขอบคุณ ครับ

จากคุณ : 325 - [ 28 พ.ย. 50 18:22:25 A:124.120.50.12 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom