Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเรือ่ง film ฮานิตะ ( hanita ) ใครไม่เคยใช้ก็เข้ามา comment ได้คับ

ผมติดตั้ง film hanita รุ่น solar steel 20 ที่กระจกหน้า เต็มบาน
    เวลาวิ่งใต้ โทล์เวย์ จะเกิดเป็นคลื่นสีรุ้งๆ ช่วง กลาง ถึง ช่วงล่างกระจก ถือว่าเป็นเรื่องปกติ หรือไม่ครับ เพราะตอนติดตั้ง ทางผู้ขายยืนยันว่า ไม่มีปัญหากับหลอดไฟใต้ โทล์เวย์
    แล้วปัญหาที่เกิดขึ้น เกิดจากอะไรครับ
    1. จากการติดตั้ง  
    ถ้าเป็นแบบนี้ ผมจะไป claim กับทางร้านให้ติดใหม่ได้หรือไม่ครับ
    2. จากตัว film เอง
    ถ้าเป็นแบบนี้ ผมสามารถให้ทาง ร้านเปลี่ยนเป็น film รุ่นอื่นของ hanita ได้หรือไม่ ครับ

จากคุณ : luluclub69 - [ 22 ธ.ค. 50 15:10:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom