CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คิดว่าผู้บริหาร TATA MOTOR จะเอา TATA NANO มาเป็น ECO CAR ในไทยหรือไม่

เอามา (45 คน)
      ไม่เอามา (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 54 คน

83.33%
     16.67%

ผมชอบมากๆ ราคาถูกๆกว่ามอเตอร์ไซด์บางรุ่นในบ้านเราซะอีก เครื่อง 2 สูบหัวฉีด เกียร์ MT 4เกียร์ ในความจริงเราคงใช้ไม่หมดหรอก วิทยุดีแล้วที่ไม่มีมาเพราะติดเองได้ MAX จริงไม่เอามาจะดีที่สุดครับ เพราะไม่จำเป็น STEERING POWER ไม่มีก็ดีครับ จะได้ไม่มีแลครั่ว น่ารำคาญครับ

แต่ขอให้มีแอร์นะครับ ความปลอดภัยผมไม่หวังอะไรมาก ขอให้กันฝน แดดได้ก็พอแล้ว ดีกว่ามอไซด์เยอะ และอะไหล่ขอให้หาง่ายๆ ซ่อมถูกๆไม่ซับซ้อนก็พอใจแล้ว

หวังว่าผู้บริหารทาทา จะเอารุ่นนี้มานะครับ ขายสักแสนกว่าก็ได้ แต่ไม่เกิน 2 แสนในตัว TOP นะครับ

ปล. อยากเห็นภายในชัดๆครับ มีไหมครับ

จากคุณ : C5 HDI - [ 10 ม.ค. 51 21:09:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com