Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

....กระทู้แอบถ่าย....ของฝากปีใหม่จ้า ^^ เอารุปสาวๆ สวยๆ จากหาดใหญ่มาให้ดูกันหล่ะ...

..
    ..

เอ๋า....ผิดห้อง !!

กรรมแล้วตรู  นี่มันรัชดานี่หว่า  นึกว่าเฉลิมไทย  
    ทำไงดีล่ะเนี่ยยยย  แก้หัวกระทู้ไม่ได้แล้วด้วยซิ
    กะจะโพสรูปสาวๆ เอาใจหนุ่มๆที่รีบเข้ามาดูซะหน่อย  ว้า... ...อดเรยยย  ^^
    งั้นก็ต้องกระชากอารมณ์กันหน่อยล่ะนะคะ   เดี๋ยวเค้าจะหาว่าหนูโพสต์ผิดห้อง
    โดน WM ยึดอมยิ้มไปล่ะแย่แน่เลย  อิอิ  
    ถ้างั้นก้ออออ ..... มาดูรูปรถ  ลดอารมณ์กันเถอะค่ะ  

อันที่จริงเนี่ยกระทู้นี้กะว่าจะเขียนตั้งแต่กลับมาแล้วอ่ะ  แต่เนื่องด้วย....
    เหนื่อยจากอาการ Jet Lack ค่ะ ( นั่งเครื่องไม่ถึง 2 ชั่วโมงเนี่ยนะ -_-" )
    แล้วยังต้องพาลูกสาวไปซักล้าง ทำความสะอาดอีก เขรอะมาก
    เริ่มงานมา  เจ้านายเค้าก็ใช้หนูซ้าาาาาา   อ่ะนะ....ยังกะไม่เจอกันมาเป็นชาติ
    ทำให้ไม่มีเวลาเลยอ่า..... บลาๆๆๆๆๆ

อิอิ ....ข้างบนคือคำแก้ตัวคร่า....  ^^
    ความจริงก้อออออ.....อ่ะนะ  ขี้เกียจหน่ะแหละ  
    แหะ...แหะ  ด้วยความขี้เกียจล้วนๆของเรา  กระทู้มันก็เลยได้มาโผล่เอาวันนี้
    เอาเนอะ  ตั้งช้ายังดีกว่าไม่ตั้ง

ที่บอกว่าแอบถ่ายหน่ะ  เรื่องจริงนะคะ
    สวมวิญญาณนักข่าว สาวรัชดาไปถ่ายมาเลยน้า
    แล้วแต่ละรูปเนี่ย  กว่าจะได้มามันต้องเสี่ยงกะการหัวกบาลแยกด้วยหล่ะ
    ทำไมอ่ะเหรออออ........
    ก็ถ้าเป็นคุณ  จอดรถอยู่ข้างทาง หรือหน้าบ้านตัวเองดีๆ
    แล้วมี...อิบร้าที่ไหนไม่รู้  ^^" เดินมาถ่าย  แชะๆๆๆ
    บน ล่าง ซ้าย ขวา หน้า หลัง A B Select Start  เล่นเอาซะทุกมุม
    เสร็จแล้วก็เปิดแน่บไป  คุณๆจะรู้สึกยังไงล่ะคะ   ^^"

555+  เป็นเรานะคงได้เขวี้ยงอะไรตามหลังไปแล้วหล่ะ
    นี่แกจะถ่ายรูปรถช้านนนไปทำอะไร้  ขโมยป่าวเนี่ย  
    ( ขโมยอะไรจะหน้าตาดี้...ดี แบบนี้คะ   อิอิ )

เอาหล่ะๆ...ได้เวลาแระ  นอกเรื่องทุกทีสิน่า....
    อย่าดูกันเพลินนะคะ  บางรูป มีคำถามที่อยากได้คำตอบด้วยจ้ะ  
    ตอบได้ให้รางวัล.....
    และถ้าใครตอบได้ครบ  จะไปกระโดดตบจูบๆถึงบ้านเรยคร่า.....  ^^

อ่ะเริ่มได้......( ซะที )

จากคุณ : ซาลาเปา ขาว อวบ เอ็กซ์ - [ 16 ม.ค. 51 08:12:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom